Hưng Đạo School
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Hưng Đạo School

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của trường Hưng Đạo

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hello !! everybody ..

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
NhiVip
Thành viên mới
Thành viên mới

Hello !! everybody .. Empty
Bài gửiTiêu đề: Hello !! everybody ..   Hello !! everybody .. Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:56 am

I da , em mới bên YCH thì pik dc anh Trung nhà ta có web riêng nên bon chen zô koi thử .. nhưng sau thí bùn wó dzạ nà >"< But hem sao hết ..
E hèm , bi hờ thì cho em nghiêng mình ra mắt all nhé Hello !! everybody .. 1yoyo23 và tất nhiên có cả anh Trung iu wý nữa Hello !! everybody .. 7yoyo10 Sau sau đêy em xin giới hịu chút về mình nhoa Hello !! everybody .. Banhbao2_5

Em tên Nhi Hello !! everybody .. Leaf12
Năm ni vừa đủ tủi iu .. mà vẫn chưa iu ... hẻm pik sao hết .. chắc số xui Hello !! everybody .. 4yoyo7
Sở thix : chơi piano .. nghe nhạc anh Trung hát Hello !! everybody .. Cuteonion41
Còn ji nữa hem ta Hello !! everybody .. 2yoyo4 hình như em hít pik nói ji ùi Hello !! everybody .. Cuteonion53
Mọi nguoi có ai mún hỏi jì thì hỏi ih nhé ... em sẽ reply lại sau Hello !! everybody .. 9yoyo17
Và cuối cùng là em rất zui khi được làm wen zí tất cả ạ ... bye Hello !! everybody .. 2yoyo6
phuclove
Thành viên mới
Thành viên mới
phuclove

Bài gửiTiêu đề: Re: Hello !! everybody ..   Hello !! everybody .. Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 3:02 am

miencattrang3000vt Sleep
haglfc
Thành viên mới
Thành viên mới
haglfc

Bài gửiTiêu đề: Re: Hello !! everybody ..   Hello !! everybody .. Icon_minitimeFri May 01, 2009 7:29 am

http://www.yeucahat.com/profile.php?mode=viewprofile&u=321226
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hello !! everybody ..   Hello !! everybody .. Icon_minitime

Hello !! everybody ..
Trang 1 trong tổng số 1 trang